Blwch Terfynell Mynediad Ffibr Optegol FTTX-PT-M16 FTTH 16 Craidd
Rhif Model:  FTTX-PT-M16
Brand:Meddal
MOQ:10
gou  Wedi'i osod ar y wal neu wedi'i osod ar bolion
gou  Ymarferol ar gyfer Adeiladu Rhwydwaith FTTx Lluosog
gou Popeth-mewn-Un ar gyfer clytio, hollti a dosbarthu ffibr
Manylion Cynnyrch
Paramedrau Technegol
Dimensiwn a Ffyrdd Cebl
Llawlyfr Gosod
Lawrlwytho
01
Disgrifiad Cynnyrch
Disgrifiad Byr
FTTX-PT-M16Blwch Terfynell Mynediad Ffibryn angenrheidiol ac yn boblogaidd wrth ddefnyddio FTTH.
Nodweddion Swyddogaethol
Nawr, gadewch i ni blymio i fanylebau'r FTTX-PT-M16: Gofynion amgylcheddol: Tymheredd gweithio: -40°C i +85°C Lleithder cymharol: ≤85% (+30°C) Pwysedd atmosfferig: 70KPa i 106Kpa Prif daflen ddata dechnegol: Colled mewnosodiad: ≤0.15dB Colled dychwelyd UPC: ≥50dB Colled dychwelyd APC: ≥60dB Taflen Data Technegol Diogelu rhag Mellt: Nid yw'r gwrthiant inswleiddio rhwng y ddyfais seilio a rhannau metel y blwch yn llai na 2×104MΩ/500V (DC); is-goch ≥2×104MΩ/500V. Nid yw'r foltedd gwrthsefyll rhwng y ddyfais seilio, corff y blwch, a'i rannau metel yn llai na 3000V (DC)/mun, heb ddadansoddiad na throsglwyddiad; U≥3000V.
Deunydd PC+ABS
Maint (A*B*C) 319.3 * 214 * 133mm
Capasiti Uchaf 48
Maint y Gosod (Llun 2) D * E 52*166*166mm
I mewn i'r diamedr cebl mwyaf (mm) ᴓ8~14mm
Maint mwyaf twll cangen ᴓ16mm
Addasyddion PC SC/A gwrth-ddŵr 16
Gofyniad amgylcheddol
Tymheredd Gweithio -40℃~+85℃
Lleithder Cymharol ≤85% (+30 ℃)
Pwysedd Atmosfferig 70KPa~106Kpa
Manylebau Affeithiwr Optig
Colli mewnosodiad ≤0.3dB
Colled dychwelyd UPC ≥50dB
Colled dychwelyd APC ≥60dB
Bywyd mewnosod ac echdynnu >1000 gwaith
Manylebau Technegol Atal Taranau
Mae'r ddyfais seilio wedi'i hynysu gyda'r cabinet, ac mae'r gwrthiant ynysu yn llai na 2MΩ/500V(DC).
IR≥2MΩ/500V
Nid yw'r foltedd gwrthsefyll rhwng y ddyfais sylfaenu a'r cabinet yn llai na 3000V (DC) / mun, dim twll, dim fflachdro; U≥3000V